Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 3.500m vùng lõi du lịch đại lải cơ hội đầu tư vị trí: xã ngọc thanh

Ngày đăng: 06/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LÔ ĐẤT 3.500M VÙNG LÕI DU LỊCH ĐẠI LẢI CƠ HỘI ĐẦU TƯ Vị trí: Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên Gần hồ Đại Lải, không gian xanh mát quanh năm Diện tích: 3.500m² gồm 2 sổ đỏ liền kề Mặt đường bê tông hơn 4m, xe tải vào tận nơi Thích hợp làm khu nghỉ dưỡng, biệt thự, phân lô Giá cực tốt: 9,5 triệu/m²

Xem thêm

Liên hệ:

097 317 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33,25 tỷ

3.500 m²
9,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Ngọc Thanh, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NV

Nguyễn Mạnh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 3.500m vùng lõi du lịch đại lải cơ hội đầu tư vị trí: xã ngọc thanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.