Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất tiềm năng giá rẻ ngay cạnh Thanh Xuân Valley

Ngày đăng: 31/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán lô đất tại nghỉ dưỡng đẹp tại Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, Vĩnh Phúc.

- Diện tích: 3.192m2 mặt tiền 60m.
- Hướng Đông Nam vị trí đẹp nằm cạnh các khu nghỉ dưỡng Flamingo Đại Lải và Thung Lũng Thanh Xuân, Sân Gofl và hồ Thanh Cao.
Giá chỉ hơn 9 triệu /1m2 (rẻ nhất khu vực).
A/C quan tâm: 0966.836.033 để xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m

Vị trí bản đồ

28 tỷ

3.192 m²
8,77 triệu/m²
Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0966836033

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất tiềm năng giá rẻ ngay cạnh Thanh Xuân Valley - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.