Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sổ đỏ cạnh Flamingo Đại Lải - Vĩnh Phúc - 900m2 - mặt tiền 12m - view hồ - giá chỉ 8 tỷ

Ngày đăng: 06/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất sổ đỏ ngay cạnh Flamingo Đại Lải - Vĩnh Phúc - 900m2 - mặt tiền 12m - view hồ - giá chỉ 8 tỷ.

- Vị trí: Ngay cạnh khu nghỉ dưỡng cao cấp Flamingo Đại Lải.
- Diện tích: 900m2 - mặt tiền rộng 12m.
- Không gian xanh, thoáng mát, view hồ.
- Lý tưởng để xây biệt thự nghỉ dưỡng, homestay hoặc đầu tư sinh lời.
- Khu vực dân cư cao cấp, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ.
- Chỉ hơn 1 giờ di chuyển từ Hà Nội dễ dàng nghỉ dưỡng cuối tuần.

Xem thêm

Liên hệ:

098 179 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8 tỷ

900 m²
8,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sổ đỏ cạnh Flamingo Đại Lải - Vĩnh Phúc - 900m2 - mặt tiền 12m - view hồ - giá chỉ 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.