1.680 tỷ sở hữu ngay 82m2 đất full thổ cư Xã Phúc Thọ, Hà Nội, giá chỉ 20.5 triệu/m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hôm trước mấy anh chị tài chính hơn 2 tỷ đổ lại muốn mua đất gần bệnh viện Quân Y 105 thì gọi em nhé. Diện tích: 82m2. Mặt tiền: 6.4m. Mặt hậu: 6.4m. Hướng Đông Bắc thoáng mát quanh năm, ngay gần hồ điều hoà. Vị trí cực đẹp ngay sát bệnh viện quân y 105, trường Trung Cấp Quân Y. Phù hợp mua ở, đầu tư thanh khoản tốt. Đặc biệt rất thích hợp xây trọ cho thuê dòng tiền. Cách phố Chùa Thông, khu đô thị Hud chỉ 300m. Ngay đầu ngõ vào là khu đô thị Á Châu. Đường rộng 4.5m xe Innova 7 chỗ đậu tận đất. Sổ đỏ mới 2025 có mã QR sẵn sàng công chứng trong ngày. Giá bán: 1.680 tỷ có ra lộc cho khách thiện chí. Anh chị liên hệ Mr. Long để xem đất trực tiếp và giao dịch ngay trong ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

039 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết 1.680 tỷ sở hữu ngay 82m2 đất full thổ cư Xã Phúc Thọ, Hà Nội, giá chỉ 20.5 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.