Chính chủ bán số nhà 116, diện tích 149 m2 xã Tam Hiệp (nay là xã Hát Môn - TP Hà Nội)

Ngày đăng: 21/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán số nhà 116 diện tích 149 m2, mặt tiền 4 m, sổ đỏ chính chủ. Vị trí đắc địa, thông thoáng: đường trước mặt rộng 8m, không kể 2 bên vỉa hè, 2 ô tô tránh nhau thoải mãi; đối diện Trung tâm văn hóa - thể thao xã Tam Hiệp (nay là xã Hát Môn - TP Hà Nội), gần sát UBND xã, Trường THCS, Trường tiểu học xã Tam Hiệp; đất làng nghề may mặc, gần đường quốc lộ 32, thuận tiện giao dịch mua bán, mở cửa hàng kinh doanh, giao thông đi lại thuận lợi (có ảnh minh họa); Giá bán 13 tỷ đồng. Số điện thoại liên hệ: 0916307612

Xem thêm

Liên hệ:

091 630 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

149 m²
87,25 triệu/m²

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán số nhà 116, diện tích 149 m2 xã Tam Hiệp (nay là xã Hát Môn - TP Hà Nội) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.