Tin đăng đã hết hạn.

Đất Phú Xuyên, mặt tiền rộng, ngõ thông 3 ô tô, giá chỉ 1 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất Khai Thái, Phú Xuyên, Hà Nội, cách trục chính 3 ô tô tránh chỉ một ngoặt, quá tiện lợi
Diện tích đất 80m2, mặt tiền rộng 5.7m, nở hậu 5.8m, rất đẹp.
Đường trước nhà rộng 3m, ô tô đỗ cửa thoải mái.
Giá bán chỉ 1.4xx tỷ, quá hấp dẫn cho một vị trí đẹp và tiềm năng phát triển.
Liên hệ ngay 0978836813 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này
Xem thêm

Liên hệ:

097 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Chiều sâu 5,8m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

33.06 m²
42,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Phú Xuyên, mặt tiền rộng, ngõ thông 3 ô tô, giá chỉ 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.