Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Quang Lãng, Phú Xuyên, trục chính ô tô tránh, nở hậu, gần trường, chợ, ủy ban

Ngày đăng: 18/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất thổ cư tại Quang Lãng, Phú Xuyên, Hà Nội.
Diện tích 45.9m2, nở hậu, hút tài lộc.
Vị trí đẹp, trục chính ô tô tránh nhau, đường thông các ngả.
Bán kính 100-500m có đầy đủ tiện ích: trường học, ủy ban, chợ...
Giá bán: 1.060 tỷ đồng.
Liên hệ: 0385885236 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

038 588 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,06 tỷ

45.9 m²
23,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Quang Lãng, H. Phú Xuyên, Tp. Hà Nội
PH

Phong Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Quang Lãng, Phú Xuyên, trục chính ô tô tránh, nở hậu, gần trường, chợ, ủy ban - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.