Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất kiệt 245 Phạm Văn Đồng, Phú Thượng, ô tô tránh, giá 3 tỷ

Ngày đăng: 07/05/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất tại kiệt 245 Phạm Văn Đồng, xã Phú Thượng, huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế.
Diện tích đất là 123.5m2, mặt tiền 6.5m.
Đường vào rộng hơn 6m, ô tô tránh nhau thoải mái.
Vị trí lô đất cách mặt tiền đường Phạm Văn Đồng khoảng 250m.
Đất có sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá bán 3 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ số điện thoại 0777117575 hoặc Zalo 0364815102 để gặp My và xem đất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

077 711 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 19m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3 tỷ

123.5 m²
24,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, H. Phú Vang, T. Thừa Thiên Huế
HH

Hội Mua Bán Nhà và Đất Tại Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất kiệt 245 Phạm Văn Đồng, Phú Thượng, ô tô tránh, giá 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.