Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Phú Thuận, Phú Vang, Thừa Thiên Huế, 6,5 tỷ, 416 m2, giá tốt!

Ngày đăng: 21/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Phú Thuận, Phú Vang, Thừa Thiên Huế có diện tích 416 m2, đang được rao bán với giá 6,5 tỷ VND.

Điểm đặc sắc:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 20m, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước: 8m, thuận tiện cho việc di chuyển ô tô.
+ Khu vực phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc.

Đất đã có sẵn một số tiện ích như điều hòa, tủ lạnh,... Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Liên hệ ngay với Mai Xuân Tuấn qua số điện thoại 0935009090 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 500 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

416 m²
15,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Phú Thuận, Phú Vang, Thừa Thiên Huế, 6,5 tỷ, 416 m2, giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.