Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất tại khu quy hoạch Lại Thế, Phú Vang, Thừa Thiên Huế

Ngày đăng: 31/03/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Vị trí đắc địa, chỉ cách trục đường Phạm Văn Đồng 50m, mảnh đất hứa hẹn một cuộc sống tiện nghi và kết nối.
Diện tích rộng rãi 148,5m2 (7,85m x 20m), đường rộng 8m, rất phù hợp để xây dựng tổ ấm biệt thự theo phong cách riêng. Nơi đây cách Làng Đại học Huế 1,5km và trung tâm thành phố 2,5km, dễ dàng tiếp cận các tiện ích giáo dục và giải trí.
Sổ đỏ đầy đủ, minh bạch, đảm bảo pháp lý vững chắc cho quý khách hàng. Giá bán 3.xx tỷ, tương đương 24.2 triệu/m2, một mức giá hấp dẫn cho vị trí và tiềm năng phát triển của khu vực.
Liên hệ ngay Hải theo số điện thoại 0901901303 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 190 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,85m
Chiều sâu 18,92m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

148.5 m²
25,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Đ. Lại Thế, X. Phú Dương, H. Phú Vang, T. Thừa Thiên Huế
NH

Nguyễn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất tại khu quy hoạch Lại Thế, Phú Vang, Thừa Thiên Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.