Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại kiệt đường Nguyễn Sinh Cung, thành phố Huế

Ngày đăng: 17/03/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất tại kiệt đường Nguyễn Sinh Cung, thành phố Huế.
Diện tích đất là 177m2, mặt tiền 5.85m.
Giá bán 3.75 tỷ, có thể thương lượng.
Đường kiệt rộng 8m, ô tô đi vào thoải mái. Khu vực thoáng mát, yên tĩnh, kiệt trước nhà siêu rộng.
Liên hệ anh Long qua số điện thoại 0935554286 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,85m
Chiều sâu 30,26m

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

177 m²
21,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sinh Cung, H. Phú Vang, T. Thừa Thiên Huế
HL

Hoàng Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại kiệt đường Nguyễn Sinh Cung, thành phố Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.