Chào mừng quý vị đến với mảnh đất vàng tại Phú Tân, Bến Tre

Ngày đăng: 20/05/2026

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý vị đến với mảnh đất vàng tại Phú Tân, Bến Tre! Nơi đây không chỉ có đất, mà còn có cả tương lai tươi sáng đang chờ bạn.
Với diện tích 140m², ngang 5m, mảnh đất này như một cô gái đẹp với vóc dáng cân đối, sẵn sàng để bạn kiến tạo nên tổ ấm mơ ước hoặc một cơ sở kinh doanh bùng nổ.
Đặc biệt, đây là đất cây lâu năm, đã được khai phá và sẵn sàng cho mọi dự định của bạn. Không những thế, đất còn cao ráo, bằng phẳng, không lo ngập úng hay tốn kém chi phí san lấp. Cứ việc xây dựng thôi!
Vị trí thì khỏi bàn: chỉ cách đường Vành Đai 200m, giao thông cực kỳ thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến mọi nơi. Muốn đi đâu cũng được, muốn làm gì cũng xong!
Giá thì khỏi chê: chỉ 590 triệu đồng cho một lô đất đẹp như mơ. Đây không phải là cơ hội vàng, mà là cơ hội kim cương!
Liên hệ ngay 0378087274 để không bỏ lỡ mảnh đất 'ngon' này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

037 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 28m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

590 triệu

140 m²
4,21 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chào mừng quý vị đến với mảnh đất vàng tại Phú Tân, Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.