Tin đăng đã hết hạn.

Đất Phú Tân giá siêu yêu thương, chốt đơn lẹ làng

Ngày đăng: 19/08/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đất nền Phú Tân diện tích 5m x 21m 105m2, giá chỉ 485 triệu thôi nè!
Vị trí siêu đẹp:
- Cách đường nhựa 200m, đường rộng 2m.
- Cách chữ Y Hương Lộ 173 và Vành đai 250m.
- Cách Quốc lộ 60 chỉ 300m.
Giấy tờ đường đi rõ ràng, pháp lý minh bạch.
Liên hệ ngay Xuân 0368613441 để được tư vấn và chốt đơn liền nha!
Xem thêm

Liên hệ:

036 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

485 triệu

105 m²
4,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Phú Tân, T. Cà Mau
XN

Xuân Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Phú Tân giá siêu yêu thương, chốt đơn lẹ làng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.