Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất ở 2294m2, mặt đường trục chính An Thới. Gần trung tâm sự kiện APEC, gần biển giá cực hot

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất ở 2294m2, mặt đường trục chính An Thới. Gần Trung tâm sự kiện APEC, gần biển giá cực hot. Lô đất 2294m2 quy hoạch đất ở đô thị 100%, mặt đường trục chính rộng 17m. Mặt tiền rộng gần 20m, thuận tiện kinh doanh rất nhiều mô hình. Tập đoàn Sungroup đăng cai tổ chức hội nghị APEC 2027 tại Nam đảo Phú Quốc, chỉ cách lô đất 2km với rất nhiều công trình trọng điểm trung tâm hội nghị APEC, quảng trường biển, trung tâm triển lãm Đại Dương, bệnh viện Quốc Tế Sungroup, chuyến tàu điện từ Sân bay đến trung tâm hội nghị... Từ lô đất đi ra các điểm đến du lịch rất gần. Cách Bãi Sao, Bãi Khem 1.5 km đây là hai bãi biển đẹp nhất của Phú Quốc. Thị trấn Hoàng Hôn, cáp treo, Chợ đêm của Sun cách 2km. Toàn những điểm đến du lịch đep nhất của Phú Quốc. Chủ nhà đang cần bán để giá đầu tư cực kỳ tốt 15.5 tỷ cả mảnh. Vui lòng liên hệ: Thế Anh 0972087158 Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19,22m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

2.294 m²
6,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất ở 2294m2, mặt đường trục chính An Thới. Gần trung tâm sự kiện APEC, gần biển giá cực hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.