Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 200m2 tại Trần Hưng Đạo, Dương Đông, Phú Quốc, 8,7 tỷ VND

Ngày đăng: 06/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nằm ở vị trí cực kỳ thuận lợi, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Diện tích rộng 200m2, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Mặt tiền rộng 12m, đường vào rộng 10m, dễ dàng di chuyển và tiếp cận. Cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu đất tại khu vực phát triển năng động của Phú Quốc. Giá bán hấp dẫn chỉ 8,7 tỷ VND. Địa điểm tiện ích xung quanh. - Gần siêu thị Bùi Mart Phú Quốc, King Kong Mart chợ đêm, Hải Sơn Mart. - Công viên Bạch Đằng (Dinh Cậu) gần kề, lý tưởng cho những buổi dã ngoại. - Bệnh viện Phú Quốc chỉ cách vài phút đi xe. - Gần trường lặn biển Phú Quốc - Delight Diving, thu hút du khách và người dân. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0985350643 hoặc với Do Van Bang.

Xem thêm

Liên hệ:

098 535 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

200 m²
43,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
P. Dương Đông, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
DB

Do Van Bang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 200m2 tại Trần Hưng Đạo, Dương Đông, Phú Quốc, 8,7 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.