Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp đất gần chợ Gành Dầu MT Đ. DT45, Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang 120m2/850tr, SHR TC100%

Ngày đăng: 03/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp đất mặt tiền đường DT45, Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang. Diện tích: 120m2 (ngang 6m - dài 20m). Giá : 850tr SHR thổ cư 100%, đất sạch không dính quy hoạch, sang tên công chứng ngay, bao chi phí sang tên. Tiện ích: Gần chợ Gành Dầu, siêu thị điện máy xanh Gành Dầu, ủy ban nhân dân, nhà hàng, quán ăn, khách sạn, trường học liên cấp 1 2 3, dân cư đông đúc, an ninh cao, đầy đủ tiện ích đáp ứng mọi nhu cầu. LH: 0397305238 gặp Khánh Đông xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

039 730 ****

Vị trí bản đồ

870 triệu

120 m²
7,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 45, X. Gành Dầu, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang

Huỳnh Khánh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp đất gần chợ Gành Dầu MT Đ. DT45, Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang 120m2/850tr, SHR TC100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.