Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán mảnh đất đường Hùng Vương - Dương Đông - đặc khu Phú Quốc

Ngày đăng: 31/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán mảnh đất đường Hùng Vương - Dương Đông - đặc khu Phú Quốc. - Diện tích: 234m2 đã có 82m2 thổ cư. - Mặt tiền rộng 10m, đường ô tô chạy qua đất phù hợp nhiều loại hình kinh doanh. - Vị trí: Ngay sau dãy mặt tiền đường Hùng Vương, gần góc ngã 4 Hùng Vương - Nguyễn Trung Trực kinh doanh buôn bán sầm uất nhất Phú Quốc: Thế Giới Di Động, Điện Máy Xanh, điện máy Chợ Lớn, nhà thuốc Long Châu, Pharmacity, ngân hàng Techcombank, BIDV, Nam Á, MB... - Xung quanh đầy đủ tiện ích trường học PTCS và PTTH Dương Đông, bệnh viện đa khoa Phú Quốc, khu trung tâm hành chính - tài chính - trung tâm thương mại mới sân bay cũ quy mô 70ha... - Giá bán 8,7 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

234 m²
37,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Dương Đông, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
NT

Ngô Quang Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán mảnh đất đường Hùng Vương - Dương Đông - đặc khu Phú Quốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.