Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm chùa ông suối đá chỉ 1,592 tỷ đất thổ cư, pháp lý chuẩn!

Ngày đăng: 21/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất thổ cư đẹp tại Chùa Ông Suối Đá, xã Dương Tơ, Phú Quốc. Diện tích 99,5 m², mặt tiền 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng. Đường trước đất rộng 6 m, ô tô vào tận nơi, thuận tiện di chuyển. Giá bán chỉ 1,592 tỷ, tiềm năng sinh lời cao. Pháp lý rõ ràng, sổ riêng, sang tên nhanh. Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, phong thủy tốt, thích hợp xây nhà ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài. Mặt tiền rộng phù hợp kinh doanh homestay, villa, quán cà phê. Liên hệ: Đỗ Đức Mạnh 0965604993 để xem đất và trao đổi chi tiết. Cơ hội hiếm có, nhanh tay sở hữu!

Xem thêm

Liên hệ:

096 560 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

99.5 m²
15,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Chùa Ông Suối Đá, X. Dương Tơ, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
ĐM

Đỗ Đức Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm chùa ông suối đá chỉ 1,592 tỷ đất thổ cư, pháp lý chuẩn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.