Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất an thới có sẵn nhà cho thuê giá rẻ hơn khu vực

Ngày đăng: 03/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT AN THỚI CÓ SẴN NHÀ CHO THUÊ GIÁ RẺ HƠN KHU VỰC Vị trí: Trung tâm An Thới - kp2 khu dân cư hiện hữu đông đúc, an ninh tốt Diện tích: 174m² mặt tiền ngang 10m, đất vuông vức cực đẹp Đường ô tô vào tận đất giao thông thuận tiện, không bị quy hoạch treo Hiện trạng: Có sẵn nhà đang cho thuê 6 triệu/tháng thu nhập ổn định Quy hoạch thổ cư an toàn 100% pháp lý minh bạch, công chứng sang tên nhanh Giá bán rẻ hơn thị trường xung quanh cơ hội tốt cho nhà đầu tư lâu dài hoặc vừa ở vừa khai thác dòng tiền

Xem thêm

Liên hệ:

093 613 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,78 tỷ

174 m²
56,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Sun Grand City New An Thới, Đ. ĐT 975, P. An Thới, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
TL

Trần Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất an thới có sẵn nhà cho thuê giá rẻ hơn khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.