Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp đất 254,1m2, Đường Cách Mạng Tháng 8, Dương Đông, TP. Phú Quốc

Ngày đăng: 27/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Mảnh đất rộng rãi, thích hợp kinh doanh, đầu tư nhà nghỉ, nhà trọ, resort. - DT 254.1m2. Sổ đỏ chính chủ. - Cách đường chính 20m. - Chính chủ cần bán gấp. Có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 300 ****

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

254.1 m²
9,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. Dương Đông, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
T

Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp đất 254,1m2, Đường Cách Mạng Tháng 8, Dương Đông, TP. Phú Quốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.