Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 lô 101m2 tại Đường Chùa Ông Suối Đá, Phú Quốc 100% thổ cư kinh doanh tốt. LH: 0965604993

Ngày đăng: 10/01/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em có lô đất rất gần trung tâm, đường Tuyến Tránh rẽ vào 200m. Giá tốt. Có thể kinh doanh được ngay. Pháp lý thổ cư 100%. (Đã check kỹ).

Điểm đặc sắc:
+ Hướng cửa chính: Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
+ Pháp lý chắc chắn, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Gặp chính chủ đàm phán giá.
Liên hệ Em Mạnh qua số điện thoại 0965604993.

Xem thêm

Liên hệ:

096 560 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

1,27 tỷ

101 m²
12,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 lô 101m2 tại Đường Chùa Ông Suối Đá, Phú Quốc 100% thổ cư kinh doanh tốt. LH: 0965604993 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.