Lô đất đẹp mặt tiền thụt kinh doanh phan xích long - 170m2 ngang khủng 9m nở hậu - đất hiếm khu vực

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

DPN671 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN THỤT KINH DOANH PHAN XÍCH LONG - 170M2 NGANG KHỦNG 9M NỞ HẬU - HIẾM KHU VỰC - Lô đất đẹp. Hẻm xe hơi sát mặt tiền đường. Phan Xích Long, vị trí cực đẹp gần đầu hẻm, khu kinh doanh sầm uất. * Diện tích lớn 170m2 , ngang 9m nở hậu 11m tài lộc . * Hiện trạng nhà cấp 4 tiện xây mới. Phù hợp xây CHDV cao cấp, văn phòng, biệt thự sân vườn hoặc khai thác kinh doanh đa ngành. - Pháp lý chuẩn, sổ đất đẹp nở hậu. Giá tốt cho quỹ đất lớn trung tâm Phú Nhuận. - Giá gấp bán 29.9 tỷ . Thương lượng. - Liên hệ Diệm - Sale Land.

Xem thêm

Liên hệ:

079 369 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

170 m²
175,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
td

trieu ngoc diem

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lô đất đẹp mặt tiền thụt kinh doanh phan xích long - 170m2 ngang khủng 9m nở hậu - đất hiếm khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.