Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm 1 trục, ngang to hiếm 7,7mx16m, khuôn đất đẹp, GPXD: Hầm, 5T, khu Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngang to hiếm, nở hậu, thích hợp xây CHDV. Cam kết diện tích thật, nhà có thật để không làm mất thời gian của 2 bên. * MG giả khách xin đừng gọi. * Khách thật vui lòng gọi trực tiếp, đừng nhắn tin. Xin cảm ơn. * 7,7m x 16m. Không lỗi phong thủy. * Đất ở, công nhận đủ 110m2. * GPXD: Hầm, 5 tầng. * Hẻm 1 trục đẹp. Khu yên tĩnh, sạch sẽ. Thích hợp làm CHDV, 15 phòng, khai thác cho thuê tối thiểu 75tr/tháng ~ 900tr/năm. * Tư vấn vay ngân hàng với lãi suất thấp nhất thị trường. * Hỗ trợ thủ tục pháp lý miễn phí 100%. * Giá: 15,5 tỷ. Alo 24/24 để đi xem ngay: 0779996690Ms Thanh). ---------------------------- Công ty Thiên Minh Capital - Chuyên bất động sản trung tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

077 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

110 m²
140,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
M

Ms.thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm 1 trục, ngang to hiếm 7,7mx16m, khuôn đất đẹp, GPXD: Hầm, 5T, khu Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.