Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 1 tỷ bán lô đất đẹp lê văn sỹ, phường 13, phú nhuận

Ngày đăng: 18/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIẢM 1 TỶ BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP LÊ VĂN SỸ, PHƯỜNG 13, PHÚ NHUẬN Vị trí: Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Phú Nhuận Diện tích: 63,9m² Giá bán: 7.9 TỶ GIẢM CÒN 6,9 tỷ (Thương lượng chính chủ) Ưu điểm nổi bật: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, hẻm sạch sẽ Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ra Quận 1, Quận 3, Tân Bình Gần chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị và tuyến đường chính sầm uất Phù hợp xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, hoặc đầu tư sinh lời

Xem thêm

Liên hệ:

078 800 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

64 m²
107,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
Ư

Ước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 1 tỷ bán lô đất đẹp lê văn sỹ, phường 13, phú nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.