Tin đăng đã hết hạn.

Bán khuôn đất DT đẹp 8x27m nở hậu (223m2) đường Oto 8m - phù hợp xây Biệt Thự/CHDV - Giá 28,3 Tỷ TL

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất xây biệt thự /chdv hẻm oto đường Nguyễn Kiệm - Thích Quảng Đức, Phường 4 , Phú Nhuận (gần sân bay, công viên Gia Định) - DT cực đẹp : 8 x 27m, nở hậu 8.1m - CN: 223m vuông vức - Hiện trạng : đất trống - Pháp lý : sổ hồng riêng Giá: Chỉ 28,3 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

070 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

28,3 tỷ

223 m²
126,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Kiệm, P. 4, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trung Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn đất DT đẹp 8x27m nở hậu (223m2) đường Oto 8m - phù hợp xây Biệt Thự/CHDV - Giá 28,3 Tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.