Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần Đường Phan Xích Long. Diện Tích 40m2, sổ vuông đẹp, không lỗi

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 5.2mx9.5m (công nhận 40m2), sổ vuông A4, Không lỗi. - Vị trí hẻm rộng thoáng, sau căn mặt tiền, đúng 150m ra mặt tiền Phan Xích Long. - Đã có GPXD 4 tầng. ACB định gía 6 tỷ, cho vay 5 tỷ, Chủ chào bán 6.5 tỷ. Liên hệ (em Long): 0788788798 để biết thêm thông tin. Nhà thật - Giá thật - Làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

078 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

40 m²
162,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Long House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần Đường Phan Xích Long. Diện Tích 40m2, sổ vuông đẹp, không lỗi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.