Đất biển Bình Định 354m2 3mặt tiền đường. Giá ngộp chính chủ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU ĐẤT BIỂN 3 MẶT TIỀN HIẾM KHAI THÁC NGAY Vị trí: Làng chài Phù Mỹ Đông (Bình Định cũ) Diện tích: 350m có 200m thổ cư Đường ô tô tới tận đất Cách biển chỉ 100m đi bộ ra tắm biển Cách trục TL639 chỉ 100m kết nối cực thuận tiện Lô đất 3 mặt tiền cực kỳ hiếm, dễ thiết kế & kinh doanh Xung quanh: Khu dân cư hiện hữu, đông đúc Nhiều homestay đang hoạt động tốt Phù hợp: xây homestay villa nhà nghỉ đầu tư giữ tài sản Giá: Inbox/Zalo trực tiếp để có giá tốt nhất Liên hệ: 0335721167

Xem thêm

Liên hệ:

033 572 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

354 m²
7,06 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất biển Bình Định 354m2 3mặt tiền đường. Giá ngộp chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.