Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Trần Phú, 13,5 tỷ 1384m2, 500 mét vuông đất thổ cư, siêu hot, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

Ngày đăng: 20/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI VÀNG ĐÓN ĐẦU HẠ TẦNG TRỌNG ĐIỂM Bán lô đất mặt tiền đường Hắc Dịch Tóc Tiên (Trần Phú), tuyến đường sắp được mở rộng lên 39m. Hiện nay đã tiến hành đền bù gần 200 hộ dân, dự kiến sẽ hoàn tất giải phóng mặt bằng trong Quý I/2026 mở ra diện mạo mới, hiện đại, sầm uất bậc nhất khu vực. Thông tin lô đất: Diện tích: 1.384 m Trong đó có 500 m thổ cư Mặt tiền 19,5m nở hậu hơn 20m, thế đất đẹp, phong thủy vượng tài Ưu điểm vượt trội: Đón đầu hạ tầng: Tuyến đường mở rộng 39m sẽ trở thành trục thương mại dịch vụ sầm uất. Kết nối chiến lược: Tương lai hình thành các tuyến vành đai trong, kết nối từ Vành đai 4 Hắc Dịch Tóc Tiên Hội Bài Châu Pha, tạo mạng lưới giao thông huyết mạch, nâng tầm giá trị khu vực. 500 m thổ cư, pháp lý vững chắc, xây dựng khai thác ngay. Thế đất đẹp, diện tích lớn, phù hợp nhiều mục đích: thương mại, kho xưởng, nhà hàng, khách sạn, phân lô sinh lời. Đây không chỉ là bất động sản để sở hữu, mà là con gà đẻ trứng vàng cho các nhà đầu tư biết nắm bắt thời cơ. Nhanh tay sở hữu ngay hôm nay đất đẹp, vị trí vàng, hạ tầng đang từng ngày bứt phá! Liên hệ ngay để xem đất & tư vấn trực tiếp! Zalo Viber 0356723262 - Nguyễn Danh Nhân

Xem thêm

Liên hệ:

035 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

1.384 m²
9,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
X. Tóc Tiên, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BP

Bds Tiến Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Trần Phú, 13,5 tỷ 1384m2, 500 mét vuông đất thổ cư, siêu hot, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.