Tin đăng đã hết hạn.

M&A Cây Xăng & Nhà Xưởng Mặt Tiền QL51 P. Phú Mỹ, BRVT (P. Phú Mỹ Tp. HCM)

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngon Phú Mỹ: 160 Tỷ M&A Cây Xăng & Nhà Xưởng Mặt Tiền QL51 P. Phú Mỹ, BRVT (P. Phú Mỹ Tp. HCM) DT: 13,409.2m2 (1.3ha) ODT: 300m2 VT: sát bến xe Thuận Thông HT: 1 cây xăng & 1 nhà xưởng cty cơ khí & cty vận tải Pallet (đang cho thuê ) PL: SHR CN SSGD Giá: 160 Tỷ 0977040538 Minh Vương

Xem thêm

Liên hệ:

097 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m

Vị trí bản đồ

160 tỷ

13.406 m²
11,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 51, P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MV

Minh Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết M&A Cây Xăng & Nhà Xưởng Mặt Tiền QL51 P. Phú Mỹ, BRVT (P. Phú Mỹ Tp. HCM) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.