Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường tránh QL56 Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu diện tích 157m2, khu dân cư

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền quốc lộ 56 - Tân Hải, Thị Xã Phú Mỹ. 5x32 = 157m2 (100m2 thổ cư). Mặt tiền ngay ngã 3, gần chợ, trường học, trung tâm văn hoá. Cách QL 51, trạm thu phí số 3 500m. Cơ sở hạ tần, tiện ích xung quanh, đất đẹp rẻ nhất khu vực. https://maps.app.goo.gl/hpnMeg1fJDCrA8VEA?g_st=ic

Xem thêm

Liên hệ:

093 607 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

157 m²
52,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 56, X. Tân Hải, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TB

Trần Đình Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường tránh QL56 Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu diện tích 157m2, khu dân cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.