Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xây chung cư được 25 tầng, hệ số sử dụng 12 trung tâm Phú Mỹ, DT: 10282m2 giá 60 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đất hai mặt tiền đường nhựa trung tâm Phú Mỹ, đường quy hoạch 24m sát góc ngã tư. DT: 10282m2 có thổ cư 300m2 giá 60 tỷ. + Đất sổ riêng, cá nhân đứng tên. + Đất quy hoạch hỗn hợp đơn vị ở và dịch vụ. + Quy hoạch chiều cao 25 tầng, hệ số sử dụng 12 lần. + Nằm ở vị trí trung tâm phũ mỹ, khu quy hoạch nhiều block chung cư. + Nằm ngay mặt tiền quy hoạch 24m, sát góc ngã tư. Giá siêu tốt, chỉ hơn 5tr/m2. Gọi ngay e nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

090 314 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

60 tỷ

10.282 m²
5,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NN

Nguyễn Văn Nhâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây chung cư được 25 tầng, hệ số sử dụng 12 trung tâm Phú Mỹ, DT: 10282m2 giá 60 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.