Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư sổ đỏ trao tay, an cư lạc nghiệp tại Mỹ Xuân, Phú Mỹ

Ngày đăng: 31/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Mở ra cơ hội an cư và đầu tư hấp dẫn với lô đất thổ cư tại khu phố Thị Vải, phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ.
Diện tích lý tưởng 5m x 22m.
Giá bán chỉ 305 triệu đồng.
Đất sạch, pháp lý rõ ràng, công chứng ủy quyền, sổ đỏ trao tay.
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, đầy tiềm năng phát triển.
Liên hệ ngay 0378079114 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

305 triệu

110 m²
2,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NV

Nguyễn Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư sổ đỏ trao tay, an cư lạc nghiệp tại Mỹ Xuân, Phú Mỹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.