Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất có nhà 2 mặt tiền đường Trường Chinh ngang 15m - 9tỷ7

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất 2 mặt tiền đường Trường Chinh. Vị trí cực đẹp thuận tiện kinh doanh và đầu tư lâu dài! Diện tích: 344m2 (ngang 15m, dài 23m). Hai mặt tiền trước sau, cực kỳ hiếm và giá trị. Một mặt đã có sẵn 2 kiot đang cho thuê, thu nhập ổn định: 4 triệu/tháng/kiot. Giá bán: 9,7 tỷ sổ hồng riêng giao dịch nhanh gọn. Thích hợp xây biệt thự, mở showroom, văn phòng, hoặc đầu tư khai thác dòng tiền. Liên hệ chính chủ để xem đất và thương lượng: [SĐT 0981695444

Xem thêm

Liên hệ:

098 169 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

344 m²
28,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
D

Danganh91

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất có nhà 2 mặt tiền đường Trường Chinh ngang 15m - 9tỷ7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.