Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 7200m2 có 300 thổ cư tại Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, 16 tỷ VND.

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 7200m2, mặt tiền 74m, vị trí đẹp tại Đường Sông Xoài - Cù Bị, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm khi giao dịch. + Đã tách 6 nền nhỏ. + Tiềm năng phát triển cao, rất phù hợp cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. + Không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho những ai yêu thích sự yên tĩnh. + Trong đất hiện có nhà lưu trú, nhà kho và khu vực vận hành nông nghiệp công nghệ cao. + Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc kinh doanh đầu tư đa mục đích. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0933112349 - Dương Tuấn Trực.

Xem thêm

Liên hệ:

093 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 74m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16 tỷ

7.200 m²
2,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Sông Xoài - Cù Bị, X. Sông Xoài, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
DT

Dương Tuấn Trực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 7200m2 có 300 thổ cư tại Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, 16 tỷ VND. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.