Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 1916m2 tại Võ Văn Kiệt, Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, giá 14 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ VĂN KIỆT TP. PHÚ MỸ Vị trí đắc địa Cơ hội đầu tư sinh lời cao! Tổng diện tích: 1916m Đã có sẵn 1 căn nhà cấp 4, vườn cây ăn trái xanh mát, đủ loại. Mặt tiền khủng 70m nằm ngay đường Võ Văn Kiệt tuyến đường huyết mạch kết nối Quốc lộ 51 với cao tốc. Vị trí vàng: Kề bên nút giao Vành đai 4 và cao tốc Long Thành Hồ Tràm, dự kiến sẽ triển khai trong thời gian tới. Phù hợp làm điểm dừng chân, quán ăn, showroom, nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đón đầu hạ tầng. Chủ đất cần vốn kinh doanh, thiện chí bán, giá cả thương lượng trực tiếp! Liên hệ ngay: Tiến Phát 0356723262 Dẫn đi xem đất cung cấp thông tin thực tế chi tiết! #BánĐấtPhúMỹ #VõVănKiệtPhúMỹ #ĐấtMặtTiềnĐẹp #ĐầuTưSinhLời #NhàVườnPhúMỹ #ĐấtThịXãPhúMỹ #TiếnPhátBĐS #ĐấtChínhChủ #VànhĐai4 #CaoTốcLongThànhHồTràm #BĐSPhúMỹ

Xem thêm

Liên hệ:

035 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m

Vị trí bản đồ

14 tỷ

1.916 m²
7,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Sông Xoài, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BP

Bds Tiến Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 1916m2 tại Võ Văn Kiệt, Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, giá 14 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.