Tin đăng đã hết hạn.

Chủ Bán Gấp - Lô Đất Hơn 1 Hecta Mặt Tiền Đường Võ Văn Kiệt, Tp. Phú Mỹ, Lh 0901681777 Võ Thủy

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ Bán Gấp - Lô Đất Hơn 1 Hecta Mặt Tiền Đường Võ Văn Kiệt, Tp. Phú Mỹ - Brvt Vị trí đắc địa: Ngay mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, trung tâm TP. Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, liền kề TP. HCM. Khu vực tiềm năng phát triển công nghiệp dịch vụ đô thị mạnh mẽ! Diện tích lớn: Tổng diện tích hơn 10.000m² (hơn 1 hecta), trong đó có 300m² thổ cư Phù hợp phân lô, xây dựng kho xưởng, đầu tư lâu dài hoặc phát triển dự án. Giá bán: 65 tỷ (còn thương lượng trực tiếp với chính chủ) Pháp lý đầy đủ - Sổ hồng riêng - Sang tên ngay Liên hệ ngay: Võ Thủy 0901681777Chuyên nhận ký gửi, mua bán đất lớn tại TP. Phú Mỹ - HCM).

Xem thêm

Liên hệ:

090 168 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

65 tỷ

10.000 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VT

Võ Bích Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ Bán Gấp - Lô Đất Hơn 1 Hecta Mặt Tiền Đường Võ Văn Kiệt, Tp. Phú Mỹ, Lh 0901681777 Võ Thủy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.