Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất có khu văn phòng 3.300m² có 100m² thổ cư ODT ngã 4 Sáu Dẩu giá 7,6 tr/m2

Ngày đăng: 05/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay đất có khu văn phòng mặt tiền đường lớn 25m tổng diện tích đất 3300m², cực phù hợp làm showroom, văn phòng điều hành, trung tâm logistics hoặc chia lô đầu tư. -- Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 40m x 75m = 3.300m². Trong đó: 100m² thổ cư ODT đã xây sẵn khu văn phòng 100m² đang hoạt động. Mặt tiền đường nhựa 25m, xe container ra vào thoải mái. Pháp lý đầy đủ, sổ riêng, sang tên ngay. -- Vị trí kim cương tâm mạch phát triển mới Phú Mỹ. Mặt tiền trục Phú Mỹ - Tóc Tiên tuyến đường huyết mạch kết nối khu đô thị công nghiệp. Cách Công ty All Well chỉ vài trăm mét. Gần nút giao cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu. Liền kề cụm KCN Tóc Tiên KCN Sonadezi, KCN Phú Mỹ. Gần ngã tư Sáu Dầu, trung tâm tiện ích, ngân hàng, khu dân cư đông đúc. -- Tiềm năng phát triển đa dạng: Làm trụ sở doanh nghiệp, kho vận, logistics. Đầu tư chia lô phát triển khu thương mại dịch vụ. Hoặc giữ đất tăng giá theo quy hoạch mở rộng đô thị công nghiệp cảng. Giá bán: 25 tỷ còn thương lượng trực tiếp. Tính ra chỉ 7.x triệu/m² cho vị trí siêu chiến lược ngay trung tâm kết nối vùng cơ hội không đến lần 2! -- Liên hệ ngay để xem đất thực tế có video flycam pháp lý rõ ràng hỗ trợ A - Z. Hotline: 0909174950Mr. Sơn).

Xem thêm

Liên hệ:

090 917 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25 tỷ

3.300 m²
7,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Mỹ - Tóc Tiên, X. Tóc Tiên, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ễS

ễn Thái Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất có khu văn phòng 3.300m² có 100m² thổ cư ODT ngã 4 Sáu Dẩu giá 7,6 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.