Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Đường 51, Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, 40 tỷ, 1500 m2

Ngày đăng: 01/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 1500m2 - 150 thổ cư, full hồng, 2 mặt tiền, nằm tại Đường 51, p Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu. Chỉ với giá 40 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho ai muốn đầu tư hoặc xây dựng. Mặt tiền rộng 35m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Đường vào rộng 40m, thoải mái cho ô tô ra vào dễ dàng. Cách cảng cái mép 5km. Đất rất có phong thủy, thích hợp cho những ai yêu thích sự phát triển và thịnh vượng. Liên hệ ngay Chau Kim Kha qua số 0793200200 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

079 320 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

1.500 m²
26,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 51, P. Tân Phước, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ck

chau kim kha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Đường 51, Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, 40 tỷ, 1500 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.