Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự khu tái định cư ata phú mỹ

Ngày đăng: 13/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ KHU TÁI ĐỊNH CƯ ATA PHÚ MỸ
Pháp lý rõ ràng Sổ hồng riêng Công chứng ngay

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 283m² (ngang 16m)

Hướng: Chính Bắc mát mẻ, phong thủy tốt

Vị trí: Khu dân cư ATA, mặt bằng vuông vức, hạ tầng hoàn chỉnh

Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng, nhà vườn hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán: 8 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Tiện ích & kết nối:

Giao thông thuận tiện, gần đường Hùng Vương và Quốc lộ 51

Chỉ vài phút đến cảng Cái Mép Thị Vải, khu công nghiệp Phú Mỹ

Khu dân cư hiện hữu, văn minh tiềm năng tăng giá rất cao

Liên hệ ngay để xem đất và làm việc trực tiếp:
Zalo/Call: 0937 123 812 (gặp Tuấn)

Xem thêm

Liên hệ:

093 712 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

283 m²
28,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Eco Town Phú Mỹ, Đ. Trường Chinh, P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐT

Đỗ Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự khu tái định cư ata phú mỹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.