Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà - Hoà Bình 7 - Hai Bà Trưng - DT: 154m2 * 6,8 MT * 21 tỷ

Ngày đăng: 05/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà - Hòa Bình 7.
Diện tích: 154m2 | mặt tiền: 6,8m2.
Giá chốt: 21 tỷ
---

Cơ hội đầu tư sinh lời cao.
- Vị trí đẹp, khu vực tiềm năng phát triển.
- Diện tích rộng, mặt tiền lớn phù hợp xây dựng hoặc kinh doanh.
- Tặng kèm nhà sẵn có, tiết kiệm chi phí.

Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay!
---

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ:
Hương - 0988 101 111.
Nhanh tay sở hữu lô đất vàng cho tương lai!

Xem thêm

Liên hệ:

098 810 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

154 m²
136,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tân Hoà Garden, Đ. Hội Bài - Châu Pha, X. Tóc Tiên, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HC

Huong Chupbi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà - Hoà Bình 7 - Hai Bà Trưng - DT: 154m2 * 6,8 MT * 21 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.