Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Phú Mỹ - Tóc Tiên có tiềm năng siêu lớn, sinh lời cao - 0931398867

Ngày đăng: 14/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Vị trí đất : Ấp 6, Tóc Tiên, TP. Phú Mỹ.
- Diện tích: 20m x 110m (2.100m²) Đất ở 1.000m².
- Mặt tiền đường Phú Mỹ - Tóc Tiên rộng 32m, đang làm, đã nhận tiền đền bù.

- LỢI THẾ ĐẦU TƯ KHAI THÁC KINH DOANH ĐA NGÀNH:
+ Kinh doanh nhà hàng khách sạn showroom.
+ Làm kho bãi nhà xưởng garage ô tô.
+ Mua để giữ tài sản, đất trung tâm đang tăng mạnh!

- Giá bán chỉ: 14,5 tỷ/2.100m² Giá tốt nhất khu vực!
Liên hệ ngay: Zalo 0931398867 để xem đất!

Quỹ đất đẹp, tiềm năng phát triển cực lớn Số lượng có hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

093 697 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

2.100 m²
6,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Phú Mỹ - Tóc Tiên có tiềm năng siêu lớn, sinh lời cao - 0931398867 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.