Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, 13 tỷ, 1218 m2

Ngày đăng: 25/12/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu đẹp tại Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu. Diện tích rộng 1218 m2, giá chỉ 13 tỷ VND.
+ Mặt tiền 20X60, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 32m, ô tô vào thoải mái
+ Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ

Gần trường học, có công viên, chợ xung quanh.

Liên hệ để biết thêm thông tin: Anh Đức 0937159398.

Xem thêm

Liên hệ:

093 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

1.218 m²
10,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, 13 tỷ, 1218 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.