Tin đăng đã hết hạn.

Thanh Sơn, Kim Bảng đất mặt tiền đường Hồng Sơn, kinh doanh, gần khu công nghiệp, giá tốt

Ngày đăng: 17/09/2025

6.9
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến với cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền kinh doanh tại đường Hồng Sơn, Thanh Sơn, Kim Bảng, Hà Nam
Vị trí đắc địa ngay cạnh trường mầm non, thuận tiện mở xưởng, kinh doanh buôn bán
Đường ô tô thông thoáng, cách khu công nghiệp 3km, trung tâm thành phố Phủ Lý 4km
Diện tích 185m2, mặt tiền 6m
Giá bán: 1,7xx tỷ
Liên hệ 0355452788 để biết thêm chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

035 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 30,83m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

185 m²
9,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Sơn, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
SD

Sen Duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh Sơn, Kim Bảng đất mặt tiền đường Hồng Sơn, kinh doanh, gần khu công nghiệp, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.