Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Tây Phù Vân - Mặt tiền 6m, sát Đại học Công Nghiệp, giá chỉ 32 triệu/m2!

Ngày đăng: 03/10/2025

7.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại Tây Phù Vân!
Bán đất đô thị vị trí đắc địa, ngay cạnh Trường Đại học Công Nghiệp.
Diện tích: 104m2, mặt tiền rộng 6m, hướng Tây.
Đất đấu lưng đường Nguyễn Văn Cừ, vị trí đẹp, không lỗi phong thủy.
Giá hấp dẫn chỉ 32.x triệu/m2.
Liên hệ ngay chính chủ: 0965555107 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 17,33m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

104 m²
32,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Tây Phù Vân - Mặt tiền 6m, sát Đại học Công Nghiệp, giá chỉ 32 triệu/m2! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.