Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô góc 142m2 - mặt đường Trần Đăng Ninh - KDT HUD Châu Sơn - TP. Phủ Lý

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô góc 142m2 - mặt đường Trần Đăng Ninh - KĐT HUD Châu Sơn - TP. Phủ Lý. - Vị trí đẹp mặt phố kinh doanh tốt, đông dân cư, dân trí cao. - Giao thông thuận lợi. - Giá chỉ 3xtr/m2. Giá đầu tư chất lượng. Phù hợp đầu tư, ở, kinh doanh... Sổ đỏ chính chủ. Liên hệ xem đất 0336426222 e Hướng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 642 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,54 tỷ

142 m²
39,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Châu Sơn, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
HH

Hoàng Văn Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô góc 142m2 - mặt đường Trần Đăng Ninh - KDT HUD Châu Sơn - TP. Phủ Lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.