Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 267m2 mặt tiền 11m view sông Đáy tại dự án Tài Tâm bờ Đông Giá 7,x tỷ có sổ lâu dài

Ngày đăng: 03/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán lô đất biệt thự rộng 267m2 có sổ Mặt tiền rộng 11m dài 24m. Vuông vắn Hướng view sông Đáy siêu hấp dẫn Giá: 7,4 tỷ bao phí sang sổ --- Liên hệ chi tiết: 0968394984Mr Đức)

Xem thêm

Liên hệ:

096 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

267 m²
27,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị bờ đông sông Đáy, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam

Mr Công Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 267m2 mặt tiền 11m view sông Đáy tại dự án Tài Tâm bờ Đông Giá 7,x tỷ có sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.