Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 171.5m2 tại Xã Tiên Hiệp, Phủ Lý, Hà Nam, giá tốt chỉ với 7,031 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Xã Tiên Hiệp, Phủ Lý, Hà Nam đang chờ đón chủ nhân mới. 171.5m2 với mặt tiền 7m, ngõ trước rộng 68m, cực kỳ thoáng đãng và dễ dàng di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Hướng cửa chính Đông, cực kỳ phong thủy, thích hợp cho những ai yêu thích sự an lành và tài lộc. Đất này không chỉ đẹp mà còn lý tưởng cho việc kinh doanh, mặt tiền rộng rãi giúp việc buôn bán thêm phần thuận lợi. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này! Địa điểm tiện ích xung quanh: Công viên nước Sun World Hà Nam gần kề, là nơi vui chơi giải trí lý tưởng cho cả gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết Lại Văn Dũng 0941598668

Xem thêm

Liên hệ:

094 159 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,03 tỷ

171.5 m²
40,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 171.5m2 tại Xã Tiên Hiệp, Phủ Lý, Hà Nam, giá tốt chỉ với 7,031 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.