Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lam Hạ, mặt tiền 6m, gần siêu thị Go, giá chỉ hơn 70 triệu/m2

Ngày đăng: 23/07/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất nền Lam Hạ, vị trí đắc địa gần siêu thị Go và Sun.
Diện tích mỗi lô là 96m2 với mặt tiền rộng 6m, cực kỳ lý tưởng cho xây dựng và kinh doanh.
Bán 3 lô liền kề, có thể mua lẻ từng lô.
Giá bán hấp dẫn, chỉ hơn 70 triệu/m2.
Liên hệ ngay 0912659638 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!
Xem thêm

Liên hệ:

091 265 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 16m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

96 m²
70,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Lam Hạ, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
TT

Trần Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lam Hạ, mặt tiền 6m, gần siêu thị Go, giá chỉ hơn 70 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.