Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư trung tâm mới Phủ Lý, mặt đường Lê Công Thanh kéo dài

Ngày đăng: 17/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư trung tâm mới Phủ Lý mặt đường Lê Công Thanh kéo dài. Bán đất mặt đường Lê Công Thanh kéo dài trung tâm phát triển mới TP Phủ Lý, Hà Nam. Gần đại đô thị Sun Group (Urban City) chỉ 500m. Vị trí đắc địa, thuận tiện xây chung cư mini, nhà trọ cho công nhân, sinh viên. Có thể tách làm 2 lô bám mặt đường. Giá chỉ 150 triệu/m² sổ đỏ sẵn sàng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 317 ****

Vị trí bản đồ

12,74 tỷ

84.9 m²
150,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Công Thanh, P. Lê Hồng Phong, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NV

Nguyễn Mạnh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư trung tâm mới Phủ Lý, mặt đường Lê Công Thanh kéo dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.