Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu đô thị Thanh Châu, Phủ Lý, 266m2, mặt tiền 11m, đường 22m, giá 14.1 triệu/m2

Ngày đăng: 26/06/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán đất vị trí đẹp tại khu đô thị Thanh Châu, thành phố Phủ Lý, Hà Nam.
Diện tích đất là 266m2, mặt tiền rộng 11m, rất lý tưởng để xây kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài.
Đường trước nhà rộng 22m, hai xe công tránh nhau thoải mái, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa.
Phía sau có 7m thoáng.
Giá bán chỉ 14.1 triệu/m2, tương đương giá đất trong ngõ.
Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đẹp.
Liên hệ ngay với Hiền qua số điện thoại 0708469132 để xem đất trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

070 846 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Chiều sâu 24,18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

266 m²
14,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu đô thị Thanh Châu, Phủ Lý, 266m2, mặt tiền 11m, đường 22m, giá 14.1 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.